|
กิจกรรมมอบถุงยังชีพให้กับครอบครัวนางเปล่ง ป้อมกระโทก ม.7 เนื่องจากได้รับผลกระทบจากน้ำท่วมภายในบ้าน🌨🌩⚡️🌈 |
![](images/702683990.gif) |
วันที่ 23 กันยายน 2564 นายนำ ปลอดกระโทก นายกองค์การบริหารส่วนตำบลละลมใหม่ พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบล มอบถุงยังชีพให้กับครอบครัวนางเปล่ง ป้อมกระโทก ม.7 เนื่องจากได้รับผลกระทบจากน้ำท่วมภายในบ้าน![🌨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f328.png) ![🌩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2b/1.5/16/1f329.png) ![⚡️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te4/1.5/16/26a1.png) ![🌈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1.5/16/1f308.png) |
|
|
|