|
ประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมในการรับสมัครสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลและนายกองค์การบริหารส่วนตำบลละลมใหม่พัฒนา |
![](images/655092059.gif) |
วันที่ 10 ตุลาคม 2564 นายสนธยา ภักดีกิจ ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลฯพร้อมด้วยคณะกรรมการการเลือกตั้งประจำตำบลละลมใหม่พัฒนา จัดประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมในการรับสมัครสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลและนายกองค์การบริหารส่วนตำบลละลมใหม่พัฒนา ให้กับพนักงานเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบล ![👩🏼💻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t83/1.5/16/1f469_1f3fc_200d_1f4bb.png) ![🧑🏼💼](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t15/1.5/16/1f9d1_1f3fc_200d_1f4bc.png) ![🚀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f680.png) |
|
|
|